
Chlorpheniramin
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Tên thuốc: Chlorpheniramin 4mg Quy cách: Hộp 200 viên nén dài Số đăng ký: GC-0189-12 Chi tiết thành phần Clorpheniramin.... 4mg Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: GC-0189-12
Chlorpheniramin
Các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi.
Trẻ sơ sinh hoặc trẻ em nhỏ. Các cơn hen cấp. Không thích hợp cho việc dùng ngoài tại chỗ.
Người lớn: 1 viên/lần x 3 – 4 lần/ngày. Trẻ < 12 tuổi: 1/2 viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.
ở nhiệt độ thường