
Fexofenadin
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Danh mục: Kháng Histamin (Chống dị ứng) Nhà sản xuất:TNP - Khánh Hội Nước sản xuất:Vietnam Số đăng ký:VD-34919-20 Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Fexofenadin
Fedimtast Fexofenadin HCL 180mg Thành Nam được chỉ định dùng trong các trường hợp điều trị triệu chứng của bệnh mày đay mạn tính không rõ nguyên nhân ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên x 1 lần/ngày. Hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.
Nơi khô, nhiệt độ không quá 30 độ C, tránh ánh sáng.