
Fexofenadin
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Danh mục:Kháng Histamin (Chống dị ứng) Nhà sản xuất:TNP - Khánh Hội Nước sản xuất:Vietnam Số đăng ký:VD-34920-20 Thành phần: Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Fexofenadin
Fedimtast Fexofenadin HCL 60mg Thành Nam được chỉ định trong các trường hợp sau: - Giảm nhẹ các triệu chứng đi kèm với viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy mũi ngứa mũi, nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng. - Điều trị các triệu chứng của mề đay vô căn mạn tính, làm giảm ngứa và số lượng dát mề đay.
Bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với bất cứ thành phần nào của thuốc Bệnh nhân dưới 12 tuổi.
Liều dùng và thời gian dùng thuốc cho từng trường hợp cụ thể tùy theo chỉ định của Bác sĩ điều trị. Liều dùng thông thường như sau: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên 60mg x 2 lần/ngày Bệnh nhân suy thận: khởi đầu điều trị 1 viên 60mg x 1 lần/ngày Không cần điều chỉnh liều ở bệnh nhân suy gan và lớn tuổi.
Bảo quản thuốc ở nơi khô thoáng, nhiệt độ dưới 30°C, tránh ánh sáng.