
Paracetamol
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Danh mục:Mắt, tai, mũi , họng Nhà sản xuất: Cty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam Nước sản xuất: Việt Nam Thành phần: Mỗi viên chứa Paracetamol.....500mg; Tá dược .....vừa đủ 1 viên Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Paracetamol
Paracetamol được dùng trong điều trị các chứng đau và/hoặc sốt từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp: Cảm lạnh, cảm cúm, đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng,đau răng , đau cơ xương, bong gân, đau khớp, đau lưng,đau do chấn thương, đau thần kinh… Nhiễm khuẩn đường hô hấp trên: đau tai, đau họng, viêm mũi, viêm xoang do nhiễm khuẩn hay do thời tiết.... Sau phẩu thuật nha khoa, nhổ răng, cắt amidan.
Thuốc Paracetamol 500mg Stada chống chỉ định trong các trường hợp sau: Quá mẫn với paracetamol hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc.
Người lớn và trẻ em trên 11 tuổi: cứ 4-6 giờ một lần khi cần, và không uống quá 8 viên/ngày. - Uống 1 viên/lần. - Đau nhiều: Người lớn có thể uống 2 viên/lần
Bảo quản ở nhiệt độ ghi trên bao bì