
Paracetamol (Acetaminophen)
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
PARACETAMOL Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. THÀNH PHẦN: Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol ……………………………… 500 mg Thành phần tá dược: Avicel PH101, Tinh bột sắn, Natri starch glycolat, Talc, Magnesi stearat. DẠNG BÀO CHẾ: Viên nén tròn màu trắng, một mặt có vạch “/”, một mặt trơn. Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Paracetamol (Acetaminophen)
Điều trị triệu chứng các bệnh gây đau và gây sốt. Đau dây thần kinh, nhức đầu, đau khớp mạn, đau cơ và gân, đau do chấn thương. Sốt do các nguyên nhân khác nhau.
Quá mẫn với paracetamol và các thành phần khác của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase.
CÁCH DÙNG, LIỀU DÙNG Cách dùng: Dùng theo đường uống. Liều dùng: Người lớn: Mỗi lần 1 - 2 viên, ngày 3 - 4 lần. Mỗi ngày không quá 8 viên. Không được dùng quá 10 ngày. Trẻ em: Theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.
Nhiệt độ phòng, tránh ẩm và tránh ánh sáng.