
Paracetamol 500mg + Caffeine 65mg
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Tadolfein Extra Thành Nam (H/100v) được sản xuất bởi Thành Nam chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Thuốc được khuyến cáo để điều trị hầu hết các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt, ví dụ như đau đầu, kể cả đau nửa đầu, đau lưng, đau răng, đau khớp và đau bụng kinh, giảm các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm và đau họng. Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Paracetamol 500mg + Caffeine 65mg
Tadolfein Extra Thành Nam (H/100v) chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Thuốc Tadolfein Extra được khuyến cáo để điều trị hầu hết các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa và hạ sốt, ví dụ như đau đầu, kể cả đau nửa đầu, đau lưng, đau răng, đau khớp và đau bụng kinh, giảm các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm và đau họng.
Chống chỉ định trong trường hợp bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với paracetamol, caffeine hoặc với bất kỳ tá dược nào của thuốc.
Người lớn (kể cả người cao tuổi) và trẻ em từ 12 tuổi trở lên Nên dùng 1 hoặc 2 viên mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần. Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ. Nên sử dụng liều thấp nhất cần thiết để có hiệu quả trong thời gian điều trị ngắn nhất. Thời gian tự điều trị không quá 3 ngày. Liều tối đa hàng ngày: 8 viên 4000 mg/520 mg (paracetamol/caffeine). Không dùng quá liều chỉ định. Trẻ em dưới 12 tuổi Không khuyến nghị dùng thuốc này cho trẻ em dưới 12 tuổ
Bảo quản dưới 30°C, tránh ẩm.