
Paracetamol (Acetaminophen)
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Thuốc Tanafadol Plus Paracetamol 650mg Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) thuộc nhóm thuốc giảm đau, hạ sốt, có tác dụng điều trị các cơn đơn đầu, đau cơ, đau họng, đau bụng kinh, đau sau khi tiêm vaccine, đau răng, đau sau phẫu thuật, đau bởi viêm xương khớp. Thuốc có thành phần chính là Paracetamol, đây là hoạt chất giúp giảm đau và hạ sốt rất hiệu quả. Thuốc được sản xuất bởi Công ty TNHH SX-TM DP Thành Nam, được bào chế dưới dạng viên nén, đóng gói hộp 10 vỉ x 10 viên. Danh mục: Mắt, tai, mũi , họng Nhà sản xuất: Công ty TNHH SX-TM DP Thành Nam Nước sản xuất: Vietnam Số đăng ký: VD-33687-19 Chi tiết thành phần Paracetamol (Acetaminophen).......650mg Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Paracetamol (Acetaminophen)
Thuốc Tanafadol Plus Paracetamol 650mg Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) chứa paracetamol là một chất giảm đau, hạ sốt.Thuốc có hiệu quả trong: Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm: Đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp.
Người bệnh quá mẫn với Paracetamol. Người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Không uống rượu khi dùng thuốc Vadol 650.
Người lớn: uống mỗi lần 1-2 viên, ngày 2-3 lần. Khoảng cách giữa các lần dùng tối thiểu 4-6 giờ.
Nhiệt độ phòng, tránh ẩm và tránh ánh sáng.