
Paracetamol (Acetaminophen) + Diphenhydramin
Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.
Thuốc Telyniol Night Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) là sản phẩm được sản xuất bởi Thành Nam. Thuốc có dược chất chính là Paracetamol (acetaminophen), thuốc được chỉ định trong các trường hợp giảm đau, hạ sốt Thuốc Telyniol Night Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) được bào chế dưới dạng viên nén và được đóng gói theo quy cách hộp 10 vỉ x 10 viên. Danh mục: Mắt, tai, mũi , họng./ Nhà sản xuất: Cty TNHH SX-TM DP Thành Nam Nước sản xuất: Vietnam Số đăng ký: VD-34545-20 Chi tiết thành phần Paracetamol (Acetaminophen).....500mg Diphenhydramin......................25mg Nhà sản xuất: Thanh Nam Pharma Xuất xứ: Việt Nam Số đăng ký: Đang cập nhật
Paracetamol (Acetaminophen) + Diphenhydramin
Telyniol Night Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) Dùng trong các trường hợp sau: Để giảm đau nhức trong các trường hợp: Đau đầu, đau cơ, đau lưng, đau khớp, cảm lạnh, cúm, đau răng, đau bụng kinh,... Để giảm sốt.
Chống chỉ định trong các trường hợp quá mẫn với paracetamol (acetaminophen).
Người lớn và trẻ từ 18 tuổi trở lên Uống một lần không quá 2 viên mỗi 8 giờ, không vượt quá 6 viên trong bất kỳ khoảng thời gian 24 giờ nào. Trẻ em dưới 18 tuổi Hỏi ý kiến của bác sĩ. Viên nén Telyniol Night Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) cấu tạo gồm 2 lớp đặc biệt để giải phóng hoạt chất trong một thời gian kéo dài, cho tác dụng hạ sốt, giảm đau liên tục hơn 8 giờ sau mỗi liều uống. Do vậy, khi sử dụng Telyniol Night Thành Nam (Hộp/10 Vỉ/10 Viên) không nhai viên thuốc, không nghiền nát viên thuốc hay hoà tan viên thuốc với nước mà uống nguyên vẹn cả viên. Không dùng thuốc trong hơn 10 ngày trừ khi có hướng dẫn trực tiếp bởi bác sĩ. Lưu ý: Liều dùng trên chỉ mang tính chất tham khảo. Liều dùng cụ thể tuỳ thuộc vào thể trạng và mức độ diễn tiến của bệnh. Để có liều dùng phù hợp, bạn cần tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế.
Nhiệt độ phòng, tránh ẩm và tránh ánh sáng.