

Sản phẩm
Tra cứu nhóm giảm đau - hạ sốt theo tên sản phẩm, hoạt chất hoặc quy cách. Giá sản phẩm sẽ được nhân viên kinh doanh xác nhận khi gửi báo giá.


Hộp 10 vỉ x 10 viên
Sulfamethoxazol 800mg + Trimethoprim 160mg
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol + Ibuprofen + Cafein
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol (Acetaminophen)
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol
TPharco

Hộp 25 vỉ x 20 viên
Paracetamol + Clorpheniramin
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol 500mg + Caffeine 65mg
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol (Acetaminophen) + Ibuprofen
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol (Acetaminophen)
TPharco

Hộp 10 vỉ x 10 viên
Paracetamol (Acetaminophen) + Diphenhydramin
TPharco